ผู้เขียน หัวข้อ: Siam2Web Toolbar ช่องทางในการเข้าสู่ Siam2Web ที่ง่ายและรวดเร็วขึ้นกว่าเดิม  (อ่าน 8032 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• 5 นาทีก็มีเว็บไซต์ได้
  • Administrator
  • Sr. Member
    • สยามทูเว็บ.คอม
  • บริการของ Siam2Web: Web Hosting
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาว siam2web

เป็นยังไงกันบ้างค่ะสำหรับ Template ใหม่ๆที่ทางทีมงานได้จัดทำขึ้นเพื่อให้มีตัวเลือกที่มากขึ้นสมกับที่ได้รอคอยกันนะคะ การใช้งานมีติดขัดตรงไหนสามารถแจ้งมาได้เลยนะคะทางเจ้าหน้าที่ยินดีค่ะ เนื่องจากว่ายังใหม่มากการใช้งานอาจจะมีผลกระทบกับบางส่วนค่ะหากใครเปลี่ยนแปลงแล้วมีปัญหาอะไรแจ้งมาได้ที่ support@siam2web.com ได้เลยนะคะ ทางเจ้าหน้าที่จะเข้าไปตรวจสอบแล้วดำเนินการแก้ไขให้ค่ะ  ;D

ส่วนวันนี้ทางทีมงานได้ทำการสร้าง toolbar มาให้ลองใช้งานกันค่ะเพื่อที่จะได้เป็นช่องทางหนึ่งให้เราสามารถเข้าใช้งาน Siam2Web ได้เร็วขึ้นกว่าเดิมค่ะ เพราะว่าจะเป็นแถบในการเข้าใช้งานที่ติดอยู่บนหน้า browser การใช้งานของสมาชิกเองค่ะ โดยหลังจากดาวน์โหลดและติดตั้งแล้ว จะปรากฏแถบเครื่องมือดังตัวอย่างด้านล่างนะคะบน browser ที่ท่านใช้งานอยู่ ซึ่งจะช่วยให้ท่านเข้าสู่ระบบของ Siam2Web, ดูข่าวสารใหม่ๆจากทางทีมงาน, เข้า Facebook,Twitter และมีช่องให้ค้นหาข้อมูลได้ง่ายด้วยค่ะ ลองดูตัวอย่างตามด้านล่างค่ะ

อันนี้เป็นตัวอย่าง ToolBar ของ Siam2web

สามารถ Download ToolBar มาใช้ได้นะคะ ที่ลิ้งค์นี้ค่ะ
http://siam2web.ourtoolbar.com

ลองเอาไปใช้งานดูนะค่ะ ทางทีมงานพยายามที่จะให้สมาชิกเข้าใช้งานได้หลากหลายและสะดวกเพิ่มมากขึ้น ;D