ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์ผ่าน FB ของ siam2web ฟรี!!!!!!  (อ่าน 6329 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• 5 นาทีก็มีเว็บไซต์ได้
  • Administrator
  • Sr. Member
    • สยามทูเว็บ.คอม
  • บริการของ Siam2Web: Web Hosting
ประชาสัมพันธ์ผ่าน FB ของ siam2web ฟรี!!!!!!
« เมื่อ: มกราคม 04, 2011, 11:20:07 pm »
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวสมาชิก siam2web

หายจากข่าวสารกันไป 2 อาทิตย์นะคะเพราะว่าทางทีมงานได้ขึ้นการขอเครื่องหมาย Verified ให้ทางสมาชิกได้ทราบพร้อมๆกัน แล้วก็มีการขอกันเข้ามามากมากเลยนะ วันนี้ข่าวสารที่จะแจ้งเพิ่มเติมนะคะจะเป็นเรื่องเกี่ยวกับ social network ค่ะซึ่งในปัจจุบันนี้กลายเป็นส่วนนึงในชีวิตประจำวันของหลายๆคนเรียบร้อยแล้วนะคะ  ทางทีมงาน siam2web ก็มีอยู่ 2 ที่ด้วยกันนะคะเพื่อให้เพื่อนๆได้ติดตามข่าวสารของทางทีมงานและเข้ามาแนะนำกันได้นะคะซึ่งมีอยู่ 2 ที่ด้วยกัน คือfacebook และ twitter

หากใครต้องการให้ทางทีมงานกระจายข่าวสารหรือแนะนำเว็บไซต์ก็แจ้งมาได้เลยนะคะ ทางทีมงานจะเป็นอีก 1 กำลังที่ช่วยในการประชาสัมพันธ์เว็บไซต์ของสมาชิกทุกๆท่านค่ะ เว็บแรกเราได้แนะนำที่หน้า facebook เรียบร้อยแล้วนะคะ คือเว็บ sardsee.com ส่วนใครต้องการเสนอแนะนำอะไรก็สามารถบอกกันได้นะคะ จะไปบอกที่ facebook หรือ mail มาแจ้งก็ได้นะคะ แล้วหากใครถูกใจเว็บไหนก็ไปอุดหนุนสินค้าได้เลยนะคะเพราะว่าเว็บไซต์ที่นำมาลงนั้น เป็นสมาชิกที่ทางทีมงานตรวจสอบเรียบร้อยแล้วนะคะว่าเชื่อถือได้ค่ะ

หากสมาชิกท่านใดสนใจก็สามารถโทรเข้ามาสอบถามกันได้นะคะ หรือ จะเมลมาแจ้งก็ได้ค่ะทางทีมงานจะตรวจสอบแล้วจะนำขึ้นไปประชาสัมพันธ์ให้นะคะ แต่ว่าต้องรอกันหน่อยนะคะเพราะว่าต้องดูช่วงด้วยว่าตอนนี้เหมาะกับเว็บไซต์ประเภทไหน เช่น ช่วง  long weekend นั้นทางเราก็จะประชาสัมพัธ์ในส่วนของสถานที่พักผ่อน แต่หากดูแล้วว่าสามารถประชาสัมพันธ์ได้เรื่อยๆทางทีมงานก็จะนำลงไปประชาสัมพันธ์ให้นะคะ

เข้ามาแอดกันได้เลยนะคะเพื่อที่จะกระจายข่าวสารให้คนอื่นที่เป็นสมาชิกกับทาง siam2web เข้ามาเยี่ยมชมกันค่ะ

สอบถามข้อมูลได้ที่ โทร 02-7303888
หรือทาง e-mail : sp-m@siam2web.com

www.facebook.com/siam2web
www.twitter.com/siam2web

ทีมงาน siam2web ;D