ผู้เขียน หัวข้อ: ทีมงาน siam2web ตะลุยงานที่ไบเทคบางนา 19-22 พค.นี้พร้อมส่วนลดพิเศษ !!!!!  (อ่าน 2453 ครั้ง)

ออฟไลน์ admin

• 5 นาทีก็มีเว็บไซต์ได้
  • Administrator
  • Sr. Member
    • สยามทูเว็บ.คอม
  • บริการของ Siam2Web: Web Hosting
สวัสดีค่ะ สมาชิก S2W

หลังจากที่ห่างหายกันมาระยะหนึ่ง วันนี้ทางทีมงานก็ได้มีข่าวสารดีดีแจ้งมาให้ทราบกันอีกแล้วนะคะ ช่วงที่ผ่านมาทางทีมงานได้เตรียมตัวที่จะได้ไปออกบู๊ทที่
ไบเทคบางนา วันที่ 19-22 พ.ค.2554 งานที่จัดที่ไบเทคนั้นเป็นงานที่เกี่ยวกับเครื่องจักรอุตสาหกรรม ในงานนี้ทางทีมงานได้มีส่วนลดให้ลูกค้าที่ไปเดินในงานนี้ด้วยค่ะ
ซึ่งหากใครได้เดินไปที่บู๊ทของ siam2web จะได้รับโบว์ชัวร์ในงานซึ่งมีมูลค่าในการนำมาซื้อแพคเกจเว็บไซต์ ลด 10%  พร้อมทั้งยังได้รับสิทธ์พิเศษสำหรับส่วนลด
ในส่วนของการออกแบบโครงสร้างของเว็บไซต์ หรือ ออกแบบ Template ให้เฉพาะสมาชิกด้วยค่ะ ถ้าสมาชิกท่านใดสนใจก็แวะไปเจอกันได้นะคะ
ที่บู๊ทของ siam2web บู๊ทจะอยู่ ตรงหน้าศูนย์อาหารค่ะ แล้วไปเจอกันเพื่อได้รับสิทธ์พิเศษนี้กันนะคะ ทางทีมงานก็ได้นำภาพบรรยากาศภายในงานมาฝากสมาชิกกันด้วยค่ะ

;D ทีมงาน Siam2Web  ;D